Tiểu sử và thành viên nhóm hktm the five

Tiểu sử và danh sách các thành viên của nhóm HKTM The Five vừa mới cập nhật năm 2015: nhóm nhạc cùng mang tên HKT nhưng đã lấn lướt ngay đàn anh với MV đầu tiên mang tên Oh! La la la

  • Bằng Kiều: Tiểu sử và thông tin đầy đủ nhất về Bằng Kiều
  • Trịnh công sơn: tiểu sử và thông tin đầy đủ về nhạc sĩ Trịnh Công Sơn

 

nhom nhac hkt m the five

5 thành viên của nhóm HMT-M the Five

Tiểu sử và thông tin cá nhân của KENBI HKTM The Five

Họ & Tên : Full Name : Nguyễn Hoài Nam  
Nghệ Danh : Hoài Nam  
Nickname : kEnBi  
Ngày Sinh : Date of Birth : 10-12-1998  
Măm Măm : Favorites Dishes : Cá kho tộ , Canh chua , Cá sốt cà ( Mom hoặc Dì nấu ) Mì Ý  
Ọc Ọc : Favorite Beverage : Trà Chanh , Sữa v..v   
Quê Quán : Hometown : TP Cà Mau  
Sở Thích : Interests : Nghe nhạc , Du lịch cùng gia đình ( một số sở thích khác )  
Tính Tình : Character : Hoà đồng , Đôi khi cũng nóng tính ( Nói cũng hơi nhìu..nhãm nhí )  
Người iu Nhất : Dearest : Daddy , Mom và Ngoại và Cháu Trai  
Thể Thao iu thích : Favorite Sport : Chơi patin , Cầu lông , Bơi lội  
Thú Cưng iu thích : Favorite Pet : Cún con ( Nunu )   
Thời Trang iu thích : Fashion Favorite : Phá cách , Áo sơ mi , Quần jean , Nón , ( đôi khi cũng thích mặc vest ) ^^  
Thần Tượng iu thích : My Idol  
VPOP : Thu Minh  
KPop : Big Bang , 2NE1  
US – UK : Justin Bieber , Beyonce  

Tiểu sử Andy ANDY HKTM The Five

Họ & Tên : Full Name : Nguyễn Hải Âu  
Nghệ Danh : Hải Âu  
Nickname : AnDy  
Ngày Sinh : Date of Birth : 27-01-2000  
Măm Măm : Favorites Dishes : Cá lóc kho tộ , Mì gói   
Ọc Ọc : Favorite Beverage : Pepsi   
Quê Quán : Hometown : Bình Dương  
Sở Thích : Interests : Du lịch , Nghe nhạc  
Tính Tình : Character : Nóng tính , Hoà đồng ( Nắng mưa bất thường )  
Người iu Nhất : Dearest : Ba.  
Thể Thao iu thích : Favorite Sport : Bóng đá , Patin  
Thú Cưng iu thích : Favorite Pet : Chuột Hamter  
Thời Trang iu thích : Fashion Favorite : Rất nhiều  
Thần Tượng iu thích : My Idol :   
VPOP : Cường 7   
KPop : GD , Teayang  

Tiểu sử Zyno HKTM The Five

Họ & Tên : Full Name : Nguyễn Công Minh  
Nghệ Danh : Thế Minh  
Nickname : ZynO  
Ngày Sinh : Date of Birth : 30-10-2000  
Măm Măm : Favorites Dishes : Cá kho tộ , Canh chua  
Ọc Ọc : Favorite Beverage : Sữa Milo . Dr Thanh  
Quê Quán : Hometown : Sóc Trăng  
Sở Thích : Interests : Du lịch , Nghe nhạc  
Tính Tình : Character : Hơi nóng tính  
Người iu Nhất : Dearest : Ba mẹ   
Thể Thao iu thích : Favorite Sport : Đá banh , Bơi lội  
Thú Cưng iu thích : Favorite Pet : Cún con  
Thời Trang iu thích : Fashion Favorite : Simple  
Thần Tượng iu thích : My Idol  
VPOP : Hương Tràm The Voice  
KPop : Big Bang  

Tiểu sử Tyo HKTM The Five

Họ & Tên : Full Name : Trần Anh Trường   
Nghệ danh : Anh Trường  
Nickname : TyO  
Ngày Sinh : Date of Birth : 03-08-2001  
Măm Măm : Favorites Dishes : Cá kho tộ , Canh chua cá lóc ( Mom hoặc Mợ nấu )   
Ọc Ọc : Favorite Beverage : Rau má..v…v  
Quê Quán : Hometown : Tiền Giang  
Sở Thích : Interests : Nghe nhạc , Du lịch  
Tính Tình : Character : Hoà đồng , Hiền  
Người iu Nhất : Dearest : Mom và Daddy  
Thể Thao iu thích : Favorite Sport : Chơi patin và Bơi lội  
Thú Cưng iu thích : Favorite Pet : Chuột Hamter  
Thời Trang iu thích : Fashion Favorite : Áo sơ mi , Quần jean. Áo khoác len   
Thần Tượng iu thích : My Idol :   
VPOP : Hồ Quang Hiếu  
KPop : Big Bang , 2NE1  
US- UK : Justin Bieber , Micheal Jackson  

Tiểu sử Ren HKTM The Five

Họ & Tên : Full Name : Cao Ngọc Sơn  
Nghệ Danh : Rock Sơn  
Nickname : Ren  
Ngày Sinh : Date of Birth : 02-09-2002  
Măm Măm : Favorites Dishes : Thịt nướng , Canh mướp  
Ọc Ọc : Favorite Beverage : Trà Sữa , Bơ , Chè thái  
Quê Quán : Hometown : Quy Nhơn  
Sở Thích : Interests : Nghe nhạc , Chơi game , Du lịch   
Tính Tình : Character : Nhoi , nói nhìu , hay giỡn   
Người iu Nhất : Dearest : Ba Mẹ , Em trai  
Thể Thao iu thích : Favorite Sport : Bóng đá , Bơi lội , Patin  
Thú Cưng iu thích : Favorite Pet : Thỏ trắng   
Thời Trang iu thích : Fashion Favorite : Rất nhiều  
Thần Tượng iu thích : My Idol :   
VPOP : Phạm Trưởng  
KPop : Big Bang , 2NE1  
HKT-M The Five no.1

Danh sách các bài hát hay nhất của  HKTM The Five

Khác Biệt (Mini Album) – HKT – M The Five

HKT-M The Five tung MV đầu tiên đã lấn lướt đàn anh HKT

Sau khi thể hiện khá thành công ca khúc Oh! La la la ở nước ngoài, mới đây, HKT-M The Five đã tung ra MV của ca khúc này và ngay lập tức nhận được nhiều sự quan tâm của khán giả yêu nhạc trẻ. Với nội dung ca ngợi hòa bình cho nhân loại, hướng đến một cuộc sống nhân văn, tràn ngập tình yêu thương, Oh! La la la cho thấy sự chuyên nghiệp trong trang phục, vũ đạo và cả giọng hát của HKT-M The Five.

Chia sẻ về quá trình thực hiện MV, 5 cậu bé tài năng cho biết, họ đã mất một tuần để thực hiện những đoạn ngoại cảnh dưới chân cầu Phú Mỹ – TP. Hồ Chí Minh. Oh! La la la là một sáng tác của nhạc sĩ Tùy Phong viết riêng cho nhóm. Ca khúc có giai điệu dance trẻ trung, sôi động, đơn giản nhưng lại rất bắt tai. Đây sẽ là phong cách HKT-M The Five sẽ theo đuổi trong thời gian tới.

Khi được nhận xét ngoại hình khá “chững chạc”, có phần “bóng bẩy” trong MV chưa phù hợp với lứa tuổi của các thành viên trong nhóm, HKT-M The Five cho biết họ không hề e ngại điều đó vì hầu hết đều đã có “tuổi nghề” khá dày dặn, chưa kể họ đều trưởng thành hơn mỗi ngày.

Được đánh giá là “đàn em” của HKT nhưng với những gì đã thể hiện,HKT-M The Five cho thấy sự khác biệt và khả năng tiến xa hơn so với đàn anh của mình. Sắp tới, 5 cậu bé tài năng sẽ hoạt động mạnh hơn ở nước ngoài với nhiều show diễn tại Trung Quốc, Australia, Hông Kông,… Được biết, nhóm nhạc này cũng nhận được sự đầu tư “kĩ càng” hơn so với đàn anh HKT. Chính vì thế, khả năng HKT-M The Five đuổi kịp đàn anh HKT không phải là điều khó tưởng tượng .

 

Recent Posts

1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
mắt kính rayban chính hãng